• ww

Jigilar kayayyaki zuwa Turai

Labari mai dadi! Kamfaninmu ya tura kabad guda shida zuwa Turai a wannan makon.

Suzhou Yuanda Commerce Boats Co., Ltd. masana'anta ce da aka keɓe don kayan aiki na zamani, kamar su manyan kantuna, trolleys, kwandunan kasuwa, akwatunan kayan lambu, rajistar kuɗi, da dai sauransu. Ana fitar da kayayyaki zuwa kasuwannin ƙasashen ƙetare, kuma ɗakunan Yuanda suna zaune kashi 80% na kasuwar kudancin Turai.

Tare da ci gaba mai dorewa da kwanciyar hankali, Yuanda ya saka hannun jari don gina sabuwar masana'anta a cikin 2010, kuma ya ƙarfafa kan saka hannun jari akan kayan aikin samarwa, don aiwatar da aikin ƙwanƙwasa lamba, walda ta atomatik, yankan kai tsaye da kuma feshin feshin tsaye da kuma wasu na atomatik injuna, da nufin kammala dukkan samfuran atomatik don haɓaka ƙimar samarwa. Kan aiwatar da samar da shelves kamar haka :

1. mirginawa Akwai nau'ikan injin mirgina da yawa. Akwai manyan injina na zamani wadanda suka dace da wadanda shagon yakin saniya ke amfani da su, sannan kuma akwai wasu tsofaffin injunan zamani wadanda ake amfani da su a kananan masana'antu ko kuma bita. Ayyukanta galibi shine mirgine wani nisa na ƙarfe ta ƙarfe ta cikin abin canzawa zuwa siffar da ake so na wani tsayi na wannan sashin, kamar ginshiƙai masu gwal, ginshiƙan shiryayye, da sauransu. Wannan kuma mahimmin mataki ne a cikin samar da shiryayye.

2. Matsayi da naushi. Dangane da ainihin buƙatu, ana naɗe abin da aka birgima a cikin ramukan da ake buƙata a inda ya cancanta, kamar ramuka takwas ko ramuka na lu'ulu'u na katako masu nauyi, da kuma ramuka zagaye akan takalmin giciye. Matsayi naushi dole ne a yi shi bisa ƙa'ida daidai da zane-zanen zane, don tabbatar da daidaito da tasiri mai ƙarfi na dukkan aikin shiryayye.

3. lankwasawa (farantin karfe). Idan shiryayye yana da farantin karfe, to fa ƙarfen yana buƙatar lanƙwasa. Isaya shine a gyara faranti na ƙarfe a kan katako yadda yakamata, ɗayan kuma don haɓaka ƙarfin ɗaukar kayan farantin karfe.

4. Welding da goge. Abubuwan da aka sarrafa za su buƙaci a haɗa su tare don walda, kamar su shafi da ƙafafun ɓangaren shiryayye, katako da maƙogwaro. Wannan yana buƙatar waldawa daidai da ƙa'idodin ƙasa, kuma dole ne a tabbatar da ƙarfin walda da canjin iya aiki. Bayan waldi ya kammala, yakamata a goge kayan aikin siyar don inganta kyan gani da inganta lafiyar shiryayye.

5. Gyaran jiki. A farfajiya magani na shiryayye hada pickling da phosphating, electrostatic spraying, m zazzabi curing, da dai sauransu.

n1


Post lokaci: Apr-15-2021