• ww

'ya'yan itace da kayan lambu

'ya'yan itace da kayan lambu

Short Bayani:

1.FITA BA. : YD-V002 / YD-V007 / YD-V008 / YD-V009 / YD-V010 / YD-V011

2. sunaKayan lambu

3.SAMARWA: Hotuna masu nuni

4.Material: allarfe, Itace, Metarfe, -arfe da aka Narkar da Sanyi

5.Capacity: 40-120kgs / Layer

6.Aikace-aikace: Babban kanti, Babban kanti, Shago

7.Color: Launuka Na Musamman

8.Logo: Musamman (Ana iya buga tambarin Abokin ciniki)


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Halayen kayan lambu:

Spacearin sararin ajiya, an ɗora sama da adana ƙasa, cikin tsari mai kyau. Babban ɗaukar iyawa da cikakken kayan aiki. Tsarin karfe mai tsafta da allon babban nauyi yana ba da rayuwar sabis ɗin sosai. Kwamitin bakin ƙarfe, 'ya'yan itatuwa da kayan marmari da yawa ba za su lalace ba kuma su yi tsatsa. Tsarin samfur shine ƙarfe mai birgima mai sanyi, ƙwarewar zazzabi mai ƙarfi, ƙarfi mai ƙarfi kuma mafi karko. An ƙarfafa takalmin gyaran fuska, bene an yi shi da bangarori na itace, kuma matsakaicin ƙarfin ɗaukar ɗamara mai ɗauke da ɗari ɗaya ya kai 150kg. Tsarin ƙofar gaba, zamiya ƙofar da ba a gani, ƙarin sararin ajiya. Rarraba zane, babban kwandon katako a kasa yana sanye da bangarori 2, kuma babban kwanon katako na sama an sanye shi da bangare 1, wanda ya dace da daidaitawa da sanya 'ya'yan itatuwa da kayan marmari.

Tambayoyi:

1.Q: Shin kai kamfani ne ko kamfanin kasuwanci?

A: Mu masana'antu ne. Kamfanin namu ya kware a manyan kantuna, dakunan ajiye kaya da banbanci, nau'ikan nunawa tun 1990.

2.Q: Ina masana'antar ku? Zan iya ziyarta?

A: Kamfaninmu yana cikin Changshu, Jiangsu. Ana muku maraba da zuwa ziyartar duk lokacin da kuka samu.

3.Q: Menene lokacin isarwar ku?

A: Gabaɗaya, cikin kwanaki 15. Hakanan ya dogara da tsari da yawa da ƙirar shimfiɗa.

4.Q: Menene lokacin biyan?

A: Sharuɗɗan biyan kuɗi: 30% na ajiya kan sanya hannu kan PI, kuma T / T zai daidaita ma'auni kafin a kawo shi.

5.Q: Shin akwai samfuran?

A: Ee, ana samun samfuran a kowane lokaci. Muna cajin kuɗin samfurin kuma za mu dawo da shi yayin oda ta gaba.

6.Q: Ta yaya zan iya shigar da sanduna?

A: Muna ba da cikakkun bayanai game da kowane irin shiryayye. Idan ana buƙata, za mu iya tambayar injiniyoyi su koya muku kyauta.

7.Q: Shin za ku iya samarwa bisa ga abokan cinikizane?

A: Tabbas, muna da ƙwarewar kwarewa sosai a cikin keɓance keɓaɓɓu.

8.Q: Shin kuna samar da shiryayye tare da nau'ikan kayan aiki daban-daban?

A: Ee, samfuranmu an yi su ne da ƙarfe amma kuma muna samar da ɗakunan kayan haɗi ko nuni tare da katako, gwal ɗin titanium, acrylic, gilashi, da dai sauransu.

9.Q: Menene babban rack kuma ƙara akan tara?

A: Bambanci tsakanin waɗannan nau'ikan sigogi biyu tsaye ne. Babban rack shine farkon farawa tare da madaidaiciyar 2 kuma yana ƙarawa akan rakodin shine ci gaba da tara tare da madaidaiciya 1 kawai. Misali, idan akwai katangar bango 15 a jikin bangon, tsarin zai zama babban tara 1 + 14 ƙara akan sanduna.

10.Q: Mene ne yanayin shiryawa?

A: Gabaɗaya, ɗakunan ajiya suna kwance cike da fim / fim na kumfa na iska a cikin katunan fitarwa na yau da kullun. Wani kayan kamar kwalin katako yana samuwa ga abokan cinikibukatun.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

    Samfuri mai alaƙa

    Ingancin Farko, An Tabbatar da Tsaro